เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

พร พนาไพร – อย่าลืมความหลัง (แผ่น 45)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
พร  พนาไพร  – อย่าลืมความหลัง (รำวง)
คำร้อง  ศักดิ์ชาย  วันชัย
ทำนอง  สุรพล  สมบัติเจริญ

ฮิเดโกะ:
มารับเพลงจากแผ่น45ไปเปิดให้สมาชิกได้ฟังกันนะคะขอบคุณค่ะ

คนเมืองลพ:
เพลง อย่าลืมความหลัง - พร  พนาไพร  ผมไม่มีเก็บไว้ฟังผมขอเก็บด้วยคนครับ ขอบคุณมากๆ

ลุงนนท์:
เพลงหายากอีกเพลงที่สมควรเก็บรักษาไว้และสืบสานไม่ให้สูญหาย จะได้ไม่ลืมความหลังเหมือนกับชื่อเพลง
ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล มากครับ

นายน์:
ขอบคุณน้ำใจที่ยิ่งใหญ่ สำหรับความเมตตาที่อุทิศให้มีโอกาสได้ฟัง :yenta4-emoticon-0102:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version