เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ดุกดุ๋ย - สรวง สันติ

<< < (2/6) > >>

ปธานิน:
สมัยก่อนลูกเสือชาวบ้านชอบร้องกันเป็นประจำ ขอบคุณครับ

ลุงนนท์:
เข้ามาดูเพราะชื่อเพลงแปลกดี พอฟังเพลงตัวอย่างแล้วร้องอ๋อ เคยฟัง เคยร้องเล่นนานแล้ว ต้องขอเก็บอีกเพลง
ขอบคุณน้องพลอยใส ผู้ขอ และคุณสมภพ ผู้จัดให้  :zxdrn:

นายน์:
นานมากแล้วไม่มีโอกาสได้ฟัง เพิ่งได้ยิน ขอบคุณครับ :yenta4-emoticon-0102:

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
เพลงนี้เคยได้ยินแต่ร้องเพลง เล่น เล่น กัน 5555 ไม่นึกว่าจะมีเพลงนี้ร้องจริง จริง อ่ะ ขอบคุณพี่สมภพ มาก มาก ครับ

สุรชัย:
ดุกดุ๋ย - สรวง สันติ เพลงสนุกๆ ไม่ได้ฟังนานแล้ว ขอสะสมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version