สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

มนต์รักเรียกหา

<< < (2/2)

ลือ:
โทษนะครับ น้องน้อย
    ทำไมพี่ไม่ได้ยินเพลงเปิดคลอกระทู้อย่างก่อนครับ...
       เพลงนิ่งไม่ขยับเลยครับ ....
              คลิกให้เป็น ตัว  II ก็แล้ว....

ยายน้อยค่ะ:

--- อ้างจาก: ลือ ที่ เมษายน 06, 2013, 10:10:04 AM ---โทษนะครับ น้องน้อย
    ทำไมพี่ไม่ได้ยินเพลงเปิดคลอกระทู้อย่างก่อนครับ...
       เพลงนิ่งไม่ขยับเลยครับ ....
              คลิกให้เป็น ตัว  II ก็แล้ว....

--- End quote ---
เวบต้นทางมีปัญหา ป่ะคะ ช่วงเช้ายังฟังได้นะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version