เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

แม่ฟองเบียร์ - ศรชัย เมฆวิเชียร

<< < (2/3) > >>

โต:
เมื่อก่อนชอบไปสะพานเหล็ก..แต่เดี๋ยวนี้ไม่ไปแล้ว...
เพราะพี่สมภพ ยกสะพานเหล็กมาไว้ที่นี่...555
ขอบคุณหลายๆนะครับพี่....
 :52 :90 :51

สุรชัย:
แม่ฟองเบียร์ - ศรชัย เมฆวิเชียร ขอสะสมเพลงที่แต่งแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020: เพลงนี้ เพราะ ทีเดียว ขอบคุณ ปู่ และสะพาน เหล็กด้วย ครับ  :49 :49

ลุงนนท์:
ยังมีเพลงดีๆ อีกลุงภพที่ผมยังไม่ได้เก็บอีกเยอะ วันนี้มีเวลาว่างเลยค้นหาดู เพลงนี้เสียงร้องขอนักร้องคนโปรด ต้องไม่พลาดเก็บ
ขอบพระคุณมากครับ

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
อยากลองฟังดูครับพี่สมภพ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version