สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

แนะนำตัวย้อนหลังครับ

(1/2) > >>

ชัยสิทธิ์:
ผมสมาชิกจากบ้านหลังเก่า มาเข้าบ้านหลังใหม่นี้แล้วก็ขอแนะนำตัวย้อนหลังนะครับ
ตอนสมัครใหม่นี่ใช้อีเมล์ ชื่อเลยเป็นภาษาอังกฤษ จะเปลี่ยนเป็นภาษาไทย ทำยังไงครับ
ภูมิลำเนา พระนครศรีอยุธยา ปัจจุบันมาอยู่กับบุตรหลานใน กทม. ก็อาศัยบุตรหลานช่วยสอนการเข้าเน็ตฟังเพลงเพื่อแก้เหงาครับ โดยเเฉพาะเพลงเก่าทั้งลูกทุ่งลูกกรุงครับ   

ดาวเรือง:
ยินดีต้อนรับคุณชัยสิทธิ์ครับ
ขอให้มีความสุขในการฟังเพลงที่ชอบนะครับ

มหาสุ:
อยุธยา อยู่แถวไหนครับ รายงานตัวเผื่อจะได้เจอะเจอกัน  เด้กวังน้อยอยู่แถวๆตรงกันข้ามกับไฮเทคครับ

น้องนางบ้านนา:
ดีใจมากที่สายตรงวงในของวงการเพลงอีกท่านหนึ่งมาร่วมสนุกกับเพื่อนๆ

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ คุณชัยสิทธิ์ ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย" บ้านที่แสนอบอุ่น และอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว เป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกัน

มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version