กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: สีที่ชื่อของท่านหมายถึงสิทธิ์ในการเข้าถึงห้องต่างๆ มาดูกันครับว่าเป็นอย่างไร  (อ่าน 18339 ครั้ง)

ลุงหนู ปทุมธานี

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 41
  • Thank You
  • -Given: 61
  • -Receive: 41
:tab_on: เพิ่งเข้าห้องแห่งนี้วันนี้เป็นวันแรก ก่อนอื่นรู้สึกดีใจมาก เพราะกว่าจะเปลี่ยนชื่อได้หาอยู่นาน ที่นานเพราะ สี ตรง"แก้ไขข้อมูล" มันดันมองไม่เห็น แต่ก็แกไขชื่อได้ จนสำเร็จ ก็เลยรู้สึกดีใจมาก

:tab_off: ปัจจุบันอยู่จะอยู่ประจำ ห้อง zidoboard มา 9 ปี และ ห้อง downloadfc 9 ปีเช่นกัน แต่ห้องหลังไม่ค่อยได้เข้าแล้ว เพราะหาเงินกันเยอะมาก น่าเบื่อ

:zxdrn: :zxdrn: ยังไงก็จะขอ ทำตัวให้เป็นประโยชนในกลุ่มให้มากที่สุด และสัญญา ว่าจะไม่สร้างปัญหาใดๆ ให้กับในกลุ่มนะครับ

:yuri1: ผมใช้ภาพจริง และ นามแฝง ประจำตัว ด้วยสมัยนี้ ปิดบังไปก็ไม่ยาก หากจะค้นหากัน ก็เปิดๆ กันไปเลยครับเพราะ ผมไม่มีอะไร ต้องปิดบัง
++++++++
ขอบคุณอีกครั้งครับ  :tab_off:

ด้วยความยินดีครับ ผมเห็นที่ซิโด คิดว่าน่าจะเป็นคนรักชอบเพลงลูกทุ่งเก่าจริงๆ เลยแนะนำมาครับ
++++++++
โฮ้ ถือว่าผม โชคดีมากๆ เลย แอดมิน เชิญด้วยตัวเอง และ ช่วยแนะนำ ต่างๆ ด้วย กราบขอบพระคุณอีกครั้งครับ  :zxdrn:

สมภพ

• เก็บคนที่ไม่หวังดีไว้ใกล้ๆ จะได้ตบกบาลมันได้สะดวก
  • ผู้ดูแลระบบ
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 22120
  • Thank You
  • -Given: 13547
  • -Receive: 22120

เรื่องจำนวนของกระทู้ที่สมาชิกมีสิทธิ์ตอบได้ในแต่ละวันนั้น เมื่อสมาชิกตอบไปแล้วพบว่าลิงค์ตายเกิดเสียดายขึ้นมาก็ไปลบกระทู้นั้น ระบบได้บันทึกไปแล้วว่าคุฯตอบไปแล้ว การลบกระทู้ไม่ได้ช่วยให้จำนวนกลับคืนมานะครับ ตอบแล้วตอบเลย ถ้าตอบไปเจอลิงค์ตายก็กลับมาแก้ไขในกระทู้เดิมว่าลิงค์ตายแล้วก็ได้ หรือจะไม่แก้ไขก็ได้ครับ ผมดูอยู่ทุกวัน ลิงค์ตายซ่อมได้ก็ซ่อม ซ่อมไม่ได้ก็ปิดกระทู้นั้นไปถ้ามีคนสนใจก็ตั้งกระทู้แจกใหม่ก็ได้แต่เป็นคนละไฟล์กับกระทู้เดิมครับ

เรื่องตอบกระทู้แล้วลบนี่เคยเกิดขึ้นมาเมื่อนานมาแล้วอย่าให้เกิดขึ้นอีกนะครับ  คนที่เป็นแอดมินไม่จำเป็นต้องนั่งเฝ้าว่าใครไปตอบกระทู้ตรงไหนบ้าง ระบบมันบันทึกไว้ถึงแม้ว่าจะลบไปแล้ว ตรวจสอบได้ครับ

รับไม่ได้กับเพลงไทยสไตล์ฝรั่ง จนต้องมาวิ่งหาต้นฉบับไว้ฟังอยู่นี่ไง

chaydan

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 3
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 3
รับทราบรับปฏิบัติครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

chaydan

• ชาวบ้านเพลงไทย
  • Thank You
  • -Given: 0
ขอบคุณครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

zaebue

• เตรียมชาวบ้านเพลงไทย
  • Thank You
  • -Given: 1
เข้ามาดูลาดเลา ก่อนยกเค้า อิอิ ก็คงไม่วุ่นวาย อยู่กันแบบเอื้อเฟื้อเกื้อกูลกัน แบ่งปันความสุขทางใจ ยังไงก็ช่วยได้ก็จะไม่นิ่งดูดายละนะ

ดำ จันทบุรี

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 1217
  • Thank You
  • -Given: 1084
  • -Receive: 1217
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
ในยุคโควิด 19 กำลังส่งกระแสแรงอย่างนี้
อยู่บ้านฟังเพลง ดูทีวี อ่านหนังสือ แม้จะเปลืองไฟสักนิด
จะปลอดภัยกว่า ขอให้ทุกคนผ่านไปด้วยกันครับ
 :teentob: