เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

กุหลาบในมือเธอ – ศรชัย เมฆวิเชียร (แผ่น 33)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
กุหลาบในมือเธอ – ศรชัย เมฆวิเชียร

หลง:
เก็บทุกเพลงเลยครับชุดนีั ขอบคุณมากๆครับผม

ลุงนนท์:
ตามมาเก็บกุหลาบฯ ในเสียงของศรชัย เมฆวิเชียร อีกเพลง เป็นเพลงจากแผ่นเสียงซึ่งผมไม่เคยได้ฟังมาก่อนแน่ๆ
ขอบคุณมากครับคุณประสม เมืองชล

น้ำหนึ่ง:
 :yenta4-emoticon-0020:  เพลงนี้ก็เพราะ ๆ ๆ คร้า  ขอฟังด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

จุกจัง ธวัชชัย สุภาอรรถ:
ขอดอกกุหลาบดอกนี้นะครับ  :zxdrn: :zxdrn: :zxdrn: :zxdrn: :zxdrn:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version