เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เสน่ห์นางไพร – ศรชัย เมฆวิเชียร (แผ่น 33)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
เสน่ห์นางไพร – ศรชัย เมฆวิเชียร

หลง:
นี่ก็ไม่เคยฟังต้องเก็บอีแล้ว ศรชัยชอบทุกเพลง ขอบคุณครับคุณประสมฯ

ลุงนนท์:
คุณประสม เมืองชล นำเพลงในเสียงของศรชัย เมฆวิเชียร มาฝากกันหลายเพลง เกรงว่าจะหลงลืมจึงต้องรีบเก็บไว้ก่อน เพลงนี้ก็น่าจะเป็นที่ชาย เมืองสิงห์ เคยร้องไว้เช่นกัน
ขอบคุณมากครับ

โต:
ชื่อเพลงเหมือนของชาย เมืองสิงห์ อีกแล้ว...
หวังว่าเนื้อเพลงคงไม่เหมือนกันนะ ต้องลองฟังดู...
ขอบคุณมากนะครับ คุณประสม เมืองชล....
 :zxdrn: :yenta4-emoticon-0020:

น้ำหนึ่ง:
 :yenta4-emoticon-0043:  เสน่ห์นางไพร  เอ..เคยฟังใครร้อนน๊า..แต่ศรชัยไม่เคยฟังขอฟังด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version