เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

จอมแก่น – ศรชัย เมฆวิเชียร (แผ่น 33)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
จอมแก่น – ศรชัย เมฆวิเชียร

หลง:
เพลงของศรชัยชอบฟังครับ แต่เพลงนีัน่าจะไม่เคยฟัง ขอบคุณๆประสม เมืองชล ที่แบ่งปันครับ

ลุงนนท์:
จอมแก่น จะเป็นเพลงเดียวกับของชาย เมืองสิงห์ หรือเปล่าไม่รู้ ต้องขอรับไปฟัง ชอบเสียงของศรชัย เมฆวิเชียร เพลงอะไรก็น่าฟังไปหมด
ขอบคุณมากครับคุณประสม เมืองชล

โต:

ใช่เนื้อเดียวกันกับของชายหรือเปล่า??ต้องลองฟังดู... :yenta4-emoticon-0043:
ขอบคุณหลายๆนะครับ คุณประสม เมืองชล.... :zxdrn: :yenta4-emoticon-0020:

น้ำหนึ่ง:
 :teentob: :teentob: เอ..เพลงนี้ก็น่าฟังอีกเพลงเชียวนะคะ  ขอฟังด้วยคร้า  ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version