เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

15 หยกๆ – ศรชัย เมฆวิเชียร/ ชัชชัย ชัชวาลย์/ สายัณห์ ดีนิรันดร์ (แผ่น 33)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
15 หยกๆ  – ศรชัย / ชัชชัย / สายัณห์ ดีนิรันดร์

หลง:
มายังไงเนี่ยเพลงนี้ เพลงเดียวร้องสามคนหรือว่าร้องคนละทีขอลุ้นครับ ขอบคุณครับคุณประสมฯ

ลุงนนท์:
สิบห้าหยกๆ สิบหกหย่อนๆ ที่ชาย เมืองสิงห์ ร้องไว้ เป็นเพลงโปรดเพลงหนึ่งของผม ขอฟังในเสียงของสามนักร้องซึ่งน่าจะแปลกหูไพเราะไปอีกแบบแน่ๆ
ขอบคุณมากครับ

ชา พัทยา:
15 หยกยังไม่บรรลุนิติภาวะ รุมจีบกันเลยรึ ไม่เรียกหื่น จะเรียกอะไร คริๆๆ  :yenta4-emoticon-0019:

น้ำหนึ่ง:
 :yenta4-emoticon-0043:  ศรชัยก็ร้องเหรอคะ  ไม่เคยฟังเลย  ขอฟังด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version