เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สายัณห์ ดีนิรันดร์ - กลิ่นแก้วสาว (แผ่น 33)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
กลิ่นแก้มสาว - สายัณห์  ดีนิรันดร์

หลง:
ไม่เคยฟังครับ สายัณห์ ดีฯ ผมไม่มีเลยซักเพลง ขอบคุณๆประสมที่แบ่งปันครับ

อิ้ว:
เก็บไว้ฟังด้วยครับพี่ ประสม เมืองชล สำหรับเพลงเพราะๆครับ

:90

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020: เพลง นี้ เพราะยิ่ง สายัณห์ ดีนิรันทร์ ชอบ ครับ ขอบคุณ พี่ประสมครับ

ลุงวิชญ์:
เพลงของ สายัณห์ ดีนิรันดร์ ไม่ค่อยคุ้นเท่าไหร่ ขอฟังเพลงนี้ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version