เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

พร ไพรสณฑ์ - พี่มันแก่แล้ว + พี่ยังไม่แก่หรอกน้อง

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
ลองฟังดูครับ ท่านใดยังไม่มีคอมเม้นท์เกิน ๕ กระทู้ จะนำมาวางเต็มอัลบั้มครับ

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
เสียงคุณ พร ไพรสณฑ์เหมือนมาก เช่นเทปบันทึกการแสดงสดที่ท่านเป็นครูสุรพล เสียงพูดก็เหมือน

ฮิเดโกะ:
 :yenta4-emoticon-0043:  ขอบคุณค่ะ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ชุดนี้ ดนตรี เพราะน่าฟังทีเดียว ขอบคุณพี่ประสม เมืองชลครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

อิ้ว:
หลายเพลงเคยได้ฟังครับ แต่ขอชมเสียงของพร ไพรสณฑ์ ชุดนี้ด้วยครับ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชล สำหรับเพลงเพราะๆครับ

:90

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version