กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: มนวัฒน์ มาแนะนำตัวครับ  (อ่าน 3431 ครั้ง)

มนวัฒน์ แหลมผึ้ง

• พกหิน อย่าพกนุ่น
  • ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 19
  • Thank You
  • -Given: 21
  • -Receive: 19
  • มนวัฒน์ แหลมผึ้
มนวัฒน์ มาแนะนำตัวครับ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 06:20:11 PM »
ผมเป็นคนจังหวัดปราจีนบุรี โดยกำเนิด ปัจจุบันรับราชการครู อยู่ที่ ร.ร.ชิตใจชื่น อ.บ้านสร้าง เพลงที่ชอบคือ เพลงไทยลูกทุ่งตั้งแต่อดีต จนถึงปัจจุบัน แต่จะไม่ค่อยชอบเพลงลูกทุ่งที่เป็นกึ่งสตริงนิดหน่อย อย่างเพลงลูกทุ่งรุ่นใหม่ๆ แบบหญิง ธิติกาญจน์  หรือ หญิงลี แบบนี้ไม่ชอบ เพราะมันเป็นลูกทุ่งออกแนววัยรุ่น มันกึ่งสตริงมากกว่า

สามเค

• สามเค
  • ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 512
  • Thank You
  • -Given: 258
  • -Receive: 512
Re: มนวัฒน์ มาแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2016, 11:50:44 AM »
คอเดียวกันกะหนูเลยครับคุณครู