สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องแนะแนว

ลิงค์ไปห้องรับแขก เพื่อตั้งกระทู้แนะนำตัว

<< < (2/2)

บุญเทิด นุชมี:
อะฮ๊า .... ผมสมัครสำเร็จแล้ว ดีใจปานได้หิ้งพระมาทีเดียว ที่เหลือก็คอยอัญเชิญพระเก่าขึ้นหิ้ง ง๊ายง่าย ..... เอ แล้วผมทำวิธีเขาหรือเปล่าหนอ ... ขอบคุณทางบ้านเพลงไทย ความภูมิใจของคนรักเพลงที่รับเป็นมาชิค ขอบคุณทีมงานบ้านเพลงไทยทุกท่านครับ ....

ขุนเขา แม่แจ่ม:
 ไปแนะนำมาแล้วครับ  ยีนดีมากๆๆครับ 

chaydan:
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกทุกๆท่าน สมาชิกใหม่จากจังหวัดสุรินทร์ครับ แนะนำด้วยนะครับ   :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version