เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เทพ เทียนชัย $ เทพ โพธิ์งาม อัลบั้ม “แม่ไม้เพลงแปลง” (เทป)

<< < (4/5) > >>

สายัณห์:
ชอบเก็บเทปที่เป็นเพลงแปลงเพลงตลกๆ เมื่อก่อนเจอเมื่อไหร่อดซื้อไว้ฟังไม่ได้ ปัจจุบันก็หายไปตามการยืม การลืม ถือเป็นการฟังคลายเคลียด ขอบคุณพี่ประสมสำหรับเทปชุดนี้ด้วยครับ

ไชโย:
ขอเก็บไว้ฟังแก้ร้อนครับ เดี๋ยวนี้หาอารมณ์ขันยากเต็มที ตลกก็ไม่ค่อยมีแล้วคงหากินยากขึ้น ขอเก็บไว้รำลึกถึง เทพ เทียนชัย ขอบคุณมากครับ

โชคดี:
กำลังเครียดอยู่เลย มาเจอพอดี ขอเก็บไว้ฟังด้วยคนครับท่านประสม

ตะวันอ้อมข้าว:
เพลงสนุๆของพี่เทพผเคยฟัง สัตว์บรรดาศักดิ์ เพลงนี้ฟังเพลินๆคลายเครียดครับ

ลูกหยี:
ไม่เคยฟังครับ ขอรับเพลงแปลงไว้ฟังแก้เครียดครับ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชลครับ  :yenta4-emoticon-0061:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version