เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

แสนสุข แดนดำเนิน ชุด ซากรักวังนารายณ์ (แผ่น 33)

(1/5) > >>

ประสม เมืองชล:
แสนสุข  แดนดำเนิน  ชุด ซากรักวังนารายณ์ (แผ่น 33)
01 แสนสุข  แดนดำเนิน - ซากรักวังนารายณ์
02 แสนสุข  แดนดำเนิน – จดหมายจากเสือพราน
03 แสนสุข  แดนดำเนิน – กลับโคราช
04 แสนสุข  แดนดำเนิน - โกรธกันทำไม
05 แสนสุข  แดนดำเนิน - น้ำตาหล่นที่โคราช
06 แสนสุข  แดนดำเนิน - ไก่ขันอีกแล้ว
07 แสนสุข  แดนดำเนิน – กลัวเธอลืม
08 แสนสุข  แดนดำเนิน – นางฟ้าเดินดิน
09 แสนสุข  แดนดำเนิน - นักสู้ ป.4
10 แสนสุข  แดนดำเนิน – ไม่รักแต่คิดถึง

สมภพ:
เพลงชุดสร้างชื่อของนักร้องท่านนี้ เสียดายที่เดินผิดทางเลยจบแบบไม่แฮปปี้แต่ผลลงานของท่านยังคบรับใช้แฟนเพลงชาวไทยไปอีกนาน ขอบคุณครับคุณประสม

สามเค:
=ชุดนี้เขาร้องดีดนตรีนุ่มนวลน่าฟัง  ผมมีสองสามแผ่นหยิบมาฟังบ่อยๆ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0020: เพลง เพราะทั้งชุดเลยสำหรับชุดนี้ ขอบคุณพี่ประสม ครับ

ลุงเริญ:
หลายเพลงจากชุดนี้ ยังไม่มี 
แสนสุข  แดนดำเนิน  ก็ชอบฟังครับขอบคุณมากๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version