เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สุดท้ายที่กรุงเทพ/เก็บแผลใจมาบ้านนา (สุนารี/เอกพจน์)

<< < (2/3) > >>

ลุงนนท์:
ทีแรกก็ว่าจะไม่เก็บหรอกนะ แต่พอฟังเพลงตัวอย่างแล้ว มีความรู้สึกว่าเสียงน่าฟังอย่างบอกไม่ถูก ขอเก็บด้วยคนครับ
ขอบคุณมากครับ

ปกติไฟล์ของลุงภพจะมีอายุยืนยาวมากๆ แต่ไฟล์นี้ไม่รู้ทำไมไปเร็วจัง Invalid or Deleted File.

สมภพ:

--- อ้างจาก: ลุงนนท์ ที่ พฤษภาคม 17, 2016, 06:30:51 PM ---ทีแรกก็ว่าจะไม่เก็บหรอกนะ แต่พอฟังเพลงตัวอย่างแล้ว มีความรู้สึกว่าเสียงน่าฟังอย่างบอกไม่ถูก ขอเก็บด้วยคนครับ
ขอบคุณมากครับ

ปกติไฟล์ของลุงภพจะมีอายุยืนยาวมากๆ แต่ไฟล์นี้ไม่รู้ทำไมไปเร็วจัง Invalid or Deleted File.

--- End quote ---

แก้ให้แล้วครับ ผมคงลบไฟล์ผิดครับ

ลุงนนท์:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ พฤษภาคม 17, 2016, 07:28:48 PM ---แก้ให้แล้วครับ ผมคงลบไฟล์ผิดครับ

--- End quote ---

มาโหลดไปฟังแล้วครับ รื่นหูดีมากๆ อย่างที่ลุงภพว่าไว้เลย ขอบคุณอีกครั้ง

พรรุ่ง:
ผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับพี่ ขอบพระคุณมากๆครับ

dennizthai:
ขอบคุณครับ  :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on: :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version