เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บทเพลงสุดท้ายจากใจ “ผึ้้ง” (แผ่น 33)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
บทเพลงสุดท้ายจากใจ “ผึ้ง”  (แผ่น 33)
รายชื่อเพลง
01 พุ่มพวง  ดวงจันทร์ - รักแท้แพ้รักเทียม
02 พุ่มพวง  ดวงจันทร์ - เพื่อนกิน
03 พุ่มพวง  ดวงจันทร์ - วันในอดีต
04 พุ่มพวง  ดวงจันทร์ - สุดท้ายก็กรวดน้ำ

หนุ่มชาวเรือ:
 :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102:  นักร้องคนนี้ผมชอบฟังครับ  ขอรับไว้ฟังด้วยกับ 4 เพลงเพราะ ๆ จากแผ่น  ขอบคุณครับผม

นายน์:
ขอคุณครับสำหรับบทเพลง จากแผ่น 33 :yenta4-emoticon-0043:

ลุงนนท์:
เพลงของพุ่มพวงจากแผ่นเสียงหาฟังไม่ได้ง่ายๆ ส่วนใหญ่จะได้ฟังจากเทป หรือซีดี คุณประสมหาจากแผ่นเสียงมาให้ฟัง ต้องรีบเก็บไว้ฟัง
ขอบคุณครับ

ลุงวิชญ์:
เพลง"เพื่อนกิน"กับเพลง"วันในอดีต"ไม่แน่ใจว่าเคยฟังหรือยัง ขอฟังด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version