สโมสรบ้านเพลงไทย > เหะหะ-พาที

ผมรีบ

(1/1)

สมภพ:

คุณเลขาสาวเดินนวยนาดเข้ามาในห้องของท่านประธานบริษัทพร้อมกับแฟ้มเอกสารหอบใหญ่ พลันก็ต้องมาสะดุดจึ๊กเมื่อเห็นท่านประธานฯ กำลังง่วนอยู่กับการหาอะไรสักอย่างอยู่อย่างขะมักเขม้น

เลขา: หาอะไรอยู่คะ ท่านประธานฯ
     ท่านประธานฯ :  ดินสอดำของผมน่ะซิ ไม่รู้เอาไปวางไว้ตรงไหน

คุณเลขาชำเลืองตาดูท่านประธานฯ แว๊บเดียวแล้วก็กล่าวอย่างอารมณ์ดี

เลขา: ท่านคะ ดินสอของท่านก็เหน็บอยู่ที่หูของท่านนั่นแหละค่ะ

ท่านประธานฯ เงยหน้าขึ้นมองแล้วกล่าวอย่างอารมณ์เสียว่า

นี่คุณ นี่ไม่ใช่เวลาที่จะมาพูดเล่นกับผมนะ บอกมาเร็วว่าอยู่ที่หูข้างซ้ายหรือข้างขวา ผมรีบ

:09 :09 :09 :09 :09 :09

ลือ:
มุขนี้ เด็ดอะคับ....

:52

ดาวเรือง:
.....................

ยังไม่รู้เลย ว่าอยู่ที่หูซ้ายหรือหูขวา....

thong thasae:
เข้าใจตอบเนอะ...ทั้งๆที่ตัวเองเล่อล่า...555...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version