เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

Repost แวว มยุรา ชุดหนูเป็นสาวแล้ว

(1/4) > >>

สมภพ:
เนื่องมาจากกระทู้นี้่ครับ http://banplengthai.net/b/index.php/topic,2527.msg13195.html#msg13195

เห็นเพื่อนสมาชิกเข้ามาตอบกระทู้กันหลายคนแต่ว่าลิงค์ตายไปนานแล้ว เลยเอาไฟล์ที่มีอยู่มาวางให้ใหม่ครับต่ว่าชุดนี้มีเพลงที่ไม่เหมือนกันสองเพลงคือ ไม่มีเพลงรักหนุ่มสุพรรณ กับเพลง สุดแสนทรมาน แต่จะมีเพลง ไม่รักหรอกพี่ กับเพลง ไม่ต้องมาตาม แทนอยู่ครับ

1. หนูเป็นสาวแล้ว - แวว มยุรา
2. รักกลางจันทร์ - แวว มยุรา
3. เจ้าชู้ไม่เลือกที่ - แวว มยุรา
4. ใจชายไม่แน่นอน - แวว มยุรา
5. สายัณห์เจ้าชู้ - แวว มยุรา
6. สบตาพาฝัน - แวว มยุรา
7. เศร้าทำไม - แวว มยุรา
8. ชาวนารักชาวนา - แวว มยุรา
9. ชายเดียวในดวงใจ - แวว มยุรา
10. ไม่รักหรอกพี่ - แวว มยุรา
11. ไม่ต้องมาตาม - แวว มยุรา
12. ขอแค่สงสาร - แวว มยุรา

ส่วนอีกสองเพลงคือเพลงรักหนุ่มสุพรรณ กับเพลง สุดแสนทรมาน พรุ่งนี้เอามาวางเพิ่มให้ครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ขอชิมดูหน่อยน่ะครับปู่ ขอบคุณครับ
 :yenta4-emoticon-0020:

ลุงเริญ:
มาไม่ทันรอบแรกเหมือนกัน ขอต่อคิวรอบสสอง ขอบคุณครับ

ประสม เมืองชล:
เก็บไว้ก่อนแล้วครับชุดนี้ เข้ามาเห็นหลายท่านเข้าคิวรอ ไม่ผิดหวังครับผลงานเพลงของคุณแวว

สายัณห์:
มิน่าถึงหาที่โหลดไม่เจอ แต่ก็ไม่คิดว่าลิงค์ตาย ขอบคุณพี่สมภพที่วางใหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version