เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สุนารี ราชสีมา ชุด ที่พึ่งทางใจ

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
สุนารี  ราชสีมา  ชุด ที่พึ่งทางใจ
01 ที่พึ่งทางใจ - สุนารี  ราชสีมา
02 เซียมซีใบที่สิบสาม - สุนารี  ราชสีมา
03 ปลาเมาน้ำ - สุนารี  ราชสีมา
04 ไม่มีน้ำตา - สุนารี  ราชสีมา
05 บวชชีหนีชาย - สุนารี  ราชสีมา
06 ผู้ชายอย่างนี้แหละ - สุนารี  ราชสีมา
07 ข่าวลือ - สุนารี  ราชสีมา
08 ขอเป็นคู่บุญ - สุนารี  ราชสีมา
09 รักจากดวงใจ - สุนารี  ราชสีมา
10 รักพี่คนเดียว - สุนารี  ราชสีมา
12 หล่ออะไรขนาดนั้น - สุนารี  ราชสีมา
13 รักตอนจบ - สุนารี  ราชสีมา

อิ้ว:
ชุดนี้ก็มีแต่เพลงเพราะ..เพราะขอบคุณพี่ประสม เมืองชลครับ 3 ชุดนี้คงฟังกันหลับเลย

กร ขันทอง:
นักร้องคุณภาพหญิงรุ่นเก่าๆเหลือน้อยเต็มทีครับ สุนารี ถือว่ายังคงสุดยอดในแถวหน้าครับ ชุดนี้ไม่เคยฟังเลยครับ ขอบคุณครับ

หลง:
ไม่คุณสักเพลง ขอฟังครับ ขอบคุณมากๆครับ

กัส:
ขอบคุณมากๆค่ะ ยังไม่มีอัลบั้มชุดนี้เลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version