เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สุนารี ราชสีมา ชุด ที่พึ่งทางใจ

<< < (2/2)

พีรชา:
ของผมมีแต่เป็นแทรค  แต่ชุดนี้เสียงน่าจะดีกว่า ขอบคุณครับ :z7:

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :tab_on:
นักร้องคุณภาพหญิงรุ่นเก่าๆเหลือน้อยเต็มทีครับ สุนารี ถือว่ายังคงสุดยอดในแถวหน้าครับ ชุดนี้ไม่เคยฟังเลยครับ ขอบคุณครับ
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

สมพร เกาะยอ:

ท่านประสม  ที่พึงทางใจ  เป็นที่วัด  ใช่ไหม  ส่วนที่พึ่งทางไกล  555  โทรศัพท์ผมว่าเอง ครับท่าน
  ขอบคุณกับชุดนี้ครับ  ขอด้วยครับ

ดำ จันทบุรี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
Re: สุนารี  ราชสีมา  ชุด ที่พึ่งทางใจ
ไม่ได้ฟังเสียงสุนารี นานแล้ว
เก็บเพลงของเธอไว้น้อยมาก
ชุดนี้มีเพลงที่น่าสนใจหลายเพลง
ขอบคุณครับ
 :tab_off:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version