เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สำหรับแฟนเพลงของ สุนารี ราชสีมา (อีก ๖ ชุด - ครบเซ็ท)

<< < (3/6) > >>

sadsay:
ขอบคุณครับ คิดว่าจะหาไม่ได้อีกแล้ว

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :zxdrn:
มาเป็นชุดแบบนี้ไม่ควรพลาด อีกไม่นานก็จะหาฟังยาก ขอบคุณมากๆครับ

:tab_on:

สัมพันธ์ พัทลุง:
ยังไม่เคยเจอใครทำเพลงชุดแรก ๆ ของสุนารีออกมาวางให้ฟัง  เช่น ชุด ลาโคราช, ชุด กลับโคราช  หรือชุดที่ใช้ชื่อ ทับทิม  นิยมทอง  ผมมีเกือบทุกชุด แต่เปํ็นเทปคาสเซ็ท  ไม่มีเครื่องแปลง

ฅนบ้านไร่:
ขอบคุณอย่างสูงครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

บ่าวรักษ์:
ขอบคุณในน้ำใจครับ เพลงยุคที่สุนารี ร้องไว้ ผมเคยมีเพียงแค่ม้วนเทป แต่เดี๋ยวนี้ ม้วนเทปชำรุดพังไปเกือบหมดแล้ว :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version