หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

ชาย เมืองสิงห์ อัลบั้ม กลัวปืน (เทป)

<< < (2/3) > >>

ทอม 98:
ผมขอเก็บเพลงอยาก 108 เพลงเดียวครับ ผมไม่เคยฟังครับ ขอขอบคุฯครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงชุด นี้ไม่เคยฟังหลายเพลงเลย ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล :yenta4-emoticon-0020:

ลูกหยี:
ขออนุญาตเก็บทั้งชุดไว้เพื่อฟังอีกคนครับ ชื่อเพลงแต่ละเพลงไม่คุ้นหูและไม่เคยฟังเลยครับ หาฟังยากแน่นอน ขอขอบคุณพี่ประสม เมืองชลครับ   :yenta4-emoticon-0020:

แก่นไท้:
เพลงของชาย เมืองสิงห์เก่า อยู่ในยูทูปไม่มีฟัง

พีรชา:
 :tab_on:ปืนไม่กลัวครับ กลัวลูก ยิ่งหายาก ยิ่งต้องเก็บ ต้องอนุรักษ์ครับ ขอบคุณ พี่ประสม เมืองชล
ด้วยครับ :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version