เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สายัณห์ สัญญา – หนุ่มใต้ฝากรัก (แผน 45)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
สายัณห์ สัญญา – หนุ่มใต้ฝากรัก (แผน 45)

สมภพ:
ชื่อนี้ร้องกันหลายคน แต่ไม่เหมือนกันเลย อิอิ

ขอบคุณครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
เพลงจังหวะสำหรับ เพลงนี้ ลุงเป้า ร้องได้ เพราะและโดนใจจริง จริง สำหรับ เพลงนี้  :yenta4-emoticon-0020:ขอบคุณพี่ประสมเมืองชล ครับ

จรกา:
เพลงที่เป็นต้นฉบับจากแผ่นเสียงมีเสน่ห์อยู่แล้ว ยิ่งจังหวะทำนองและเนื้อร้องกินใจ มันเพราะจับจิต ต้องขอรับไว้ฟังด้วยอีกเพลง ขอบคุณครับ

ลุงวิชญ์:
ขอฟังเสียงจากแผ่น 45 เพลงนี้ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version