เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เพลงหาไม่ยากแต่อยากแจก - แสงสุรีย์ รุ่งโรจน์ (50 เพลง)

<< < (3/5) > >>

สมภพ:

--- อ้างจาก: lolilt ที่ มีนาคม 25, 2017, 07:45:00 PM ---เอามาแจกดีแล้วคับความสุขของคนให้ความสุขของคนฟัง

--- End quote ---

สมาชิกคนนี้ถูกแบนเพราะไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัวเองภายใน 5 กระทู้

พีรชา:
 :tab_on:เห็นแล้วแล้วน้ำลายไหล อดใจไม่ไหว ขอเก็บสะสมครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ พี่ประสม :137_key:

มนต์วรา ตาปี:
ขอเก็บไว้เป็นการอนุรักษ์ นะครับ ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปันกัน

ดรีม:
แสงสุรีย์ รุ่งโรจน์ ถึง 50 เพลง ต้องขอรับไปไว้ฟังสักหน่อยแล้ว  :yenta4-emoticon-0020:
ขอบคุณมากครับ

น้องพลอยใส:
ขอบคุณมากๆ นะคะ สำหรับบทเพลงไพเราะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version