เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ซุบารุ - บุญธรรม พระปะโทน ผ(45)

<< < (2/3) > >>

สมภพ:
จะพาไปตีกับวินมอเตอร์ไซด์ปากซอย  :09 :09

ลุงเริญ:
คุ้นๆว่าจะเคยฟังแต่ก็นานมากแล้ว ขอบคุรครับ

ลูกหยี:
เพลงซูบารุ เวอร์ชั่นของคุณบุญธรรม พระประโทน นี่เคยฟังเมื่อนานมาแล้ว ชอบมากครับ เดี๋ยวนี้หาฟังแทบไม่ได้ เจอแบบนี้ต้องไม่พลาด ขอรับไปฟังด้วยคนครับ ขอขอบคุณพี่โชคดีอีกครั้งครับ  :tab_on:

ทรงอาจ:
ดูจากชื่อเพลงแล้ว ฮา แน่นอน ขอฮา ด้วยคน ครับท่าน

เกิดนคร:
บุญธรรม พระประโทน ยี่ห้อนี้มีแต่ฮา อิอิ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version