เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญโทน พระไม่ทำ อัลบั้ม “พฤษภา ประชาธิปไตย” (เทป)

<< < (2/4) > >>

โชคดี:
เพลงสนุกๆขอเก็บไว้ฟังด้วยคนครับ ^_^

แก่นไท้:
เพลงดังหรือไม่ดัง ผมขอเก็บอยากเดียว

สุรชัย:
บุญโทน  พระไม่ทำ  อัลบั้ม “พฤษภา ประชาธิปไตย” (เทป)ขอสะสมครับ

ลูกหยี:
บุญโทน  พระไม่ทำ  อัลบั้ม “พฤษภา ประชาธิปไตย” (เทป) มีตกสำรวจเป็นบางเพลงขอเก็บทั้งอัลบั้มเลยนะครับ ขอขอบคุณพี่ประสม เมืองชลด้วยครับ  :yenta4-emoticon-0020:

นักเพลงคนจน:
ตามมาเก็บอีกชุด ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version