เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

นพพร เมืองสุพรรณ ชุด คิดถึงจังเลย

(1/4) > >>

ประสม เมืองชล:
นพพร  เมืองสุพรรณ ชุด คิดถึงจังเลย
01 คิดถึงจังเลย - นพพร  เมืองสุพรรณ
02 กลอกกลิ้งเหมือนลิง  - นพพร  เมืองสุพรรณ
03 ขอใจหญิง  - นพพร  เมืองสุพรรณ
04 สาวอีสานหวานใจ  - นพพร  เมืองสุพรรณ
05 หนุ่มขี้อาย  - นพพร  เมืองสุพรรณ
06 ปลอบนาง  - นพพร  เมืองสุพรรณ
07 ขันหมากตะลุง  - นพพร  เมืองสุพรรณ
08 โธ่...ช้ำจริงเรา  - นพพร  เมืองสุพรรณ
09 เพราะพี่จน  - นพพร  เมืองสุพรรณ
10 คืนนี้ไม่มีเธอ  - นพพร  เมืองสุพรรณ
11 คิดถึงคนใจดำ  - นพพร  เมืองสุพรรณ
12 มะดันมะแดง  - นพพร  เมืองสุพรรณ
13 สายใจไทย  - นพพร  เมืองสุพรรณ
14 ลูกคนไทย  - นพพร  เมืองสุพรรณ

ทอม 98:
ผมขอเก็บสามเพลงสุดท้ายครับ ขอบคุณครับ

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
เพลงทั้งชุดกระผม มีแล้วครับ แต่กำลังหาเสียงแจ่มๆ และมี คุณประสม เมืองชล มาแจกทั้งที ต้องเก็บให้ดี และให้ได้
ขอบคุณมากครับ :tab_on: :tab_on: :yenta4-emoticon-0020: :zxdrn:

สายัณห์:
เหมือนจะมีแต่ไม่ทั้งหมด โดยเฉพาะสองสามเพลงสุดท้าย น่าจะเป็นเพลงในยุคหลังๆ

สุรชัย:
นพพร  เมืองสุพรรณ ชุด คิดถึงจังเลย เพลงเพราะๆขอฟังและสะสมครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version