เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ – แหล่ประวัติยอดรัก

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – แหล่ประวัติยอดรัก

ลุงนนท์:
ขอร่วมรำลึกถึงพี่แอ๊ว ยอดรัก สลักใจ ด้วยการฟังประวัติพี่แอ๊วจากเสียงของราชาเพลงแหล่ พ่อไวพจน์ เพชรสุพรรณ
ขอบคุณคุณประสม เมืองชล มากครับ

สุรชัย:
ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – แหล่ประวัติยอดรัก ไวพจน์ร้องแหล่ประวัตินักร้องไว้หลายท่าน ขอฟังแหล่ประวัติยอดรักบ้างครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: แนวเพลงแบบนี้ ต้องลุงไวพจน์ จริง จริง ขอบคุณครับพี่ประสม :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

meiizon:
ขอบคุณค่ะ คุณพ่อชอบฟังมากๆค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version