หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

แม่แบบเพลงลูกทุ่ง สุรพล สมบัติเจริญ ชุดที่ 1

<< < (3/5) > >>

sadsay:
สุดยอดด ของการแบ่งปันแก่ลูกๆหลานๆ

วรรณ์วิภา:
ได้มารู้จักเพลงของพ่อสุรพล เพราะปู่เปิดให้ฟังเนี่ยแหละค่า เด็กสมัยนี้ยังจะมีใครที่รู้จักเพลงดีๆที่ทรงคุณค่าบ้าง ถ้าไม่มีคนสมัยก่อนเปิดให้ฟัง ก็คงจะกดผ่าน หนูโชคดีที่ได้ฟังจากปู่ ฟังเพลินๆสนุกมากๆ บ้างเพลงก็เนื้อหากินใจ ขอโหลดเก็บไว้ฟังหน่อยนะคะ ขอบพระคุณคุณลุงเฒ่า อ่างทอง ที่มอบเพลงให้ฟังนะคะ

กมล ขุนพรหม:
ยังฟังได้อยู่ไหมครับ ขอฟังดูหน่อยครับ :z7:

ลุงสุขใจปากช่อง:
เริ่มต้นปีใหม่ เอาเรื่องราวครูสุรพลประเดิมออกอากาศก่อนครับ เข้ามาหาข้อมูลต่างๆครับ ขอบพระคุณมากๆครับ ยอดเยี่ยมเลย

test123:
ขอบคุณมากนะครับ ขอรับไปให้พ่อฟังเลยนะครับ :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version