เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สามสิบปี สุรพล สมบัติเจริญ(หาฟังง่าย มิใช่เสียงครูสุรพลครับ)

(1/1)

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
สามสิบปี สุรพล สมบัติเจริญ
หาฟังง่าย มิใ่ช่เสียงครูสุรพลครับ
ริปเอง เออเอง บอกแล้วว่าเก่งแต่ซีดี มีน้อยอีกต่างหาก

ขอบคุณครับ

สมภพ:
ผมเป็นคนขี้สงสัย  :yenta4-emoticon-0043: :yenta4-emoticon-0043:  เจาะไข่แดงละเน้อ  :tab_on: :tab_on:

กลับมาบอกว่าหลังจากศัลยกรรมแล้ว หล่อมาก  :tab_off:

สุรชัย:
สามสิบปี สุรพล สมบัติเจริญ ชุดนี้เป็นเพลงของลูกสุรพลครับ เห็นว่าแต่งเสียงแล้ว ขอฟังครับ

หนุ่มชาวเรือ:
 :yenta4-emoticon-0043:  มาขอฟังด้วยครับผม  ขอบคุณครับ

สายัณห์:
เป็นการนำเสียงครูสุรพล มาผสมกับเสียงของลูกชาย แบบร้องร่วมกัน ที่สำคัญมีเพลงที่แม่ศรีนวลร้องใหม่ด้วย แต่ที่หล่อขึ้นหลังศัลยกรรม อันนี้น่าสนใจกว่าที่มีอยู่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version