หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

สุรพล สมบัติเจริญ ชุด น้ำตาลาวเวียง

<< < (2/3) > >>

กรุ เมืองละโว้:
   ขอรับฟังแบบที่ไม่แจ่มด้วยคนครับ เพราะเป็นสิ่งที่หายากถ้าไม่แจ่ม ถ้าแจ่มคงหาได้ง่ายๆตามร้านขายซีดี  ขอบคุณมากครับลุงเฒ่าที่นำเพลงลึกๆมาฝากอีกมากมาย

โชคดี:
ของไม่แจ่มมันมีมนต์ขลังกว่าครับ ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

sadsay:
ขอบคุณมากนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วรรณ์วิภา:
ขอเก็บไว้ฟังด้วยนะคะ ขอขอบพระคุณค่าา

ลุงสุขใจปากช่อง:
ทำรายการเพลงมานานแล้วแต่ปีนี้จะจัดระเบียบเพลงใหม่ เอาเอาไปโป๊ะๆไว้แล้ว จะแยกประเภทเพลง นักร้อง ก็เลยมาพึ่งบ้านเพลงไทยหาเพลงไปเตรียมจัดรายการครับ ขอบพระคุณท่านผู้มอบมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version