หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

สุรพล สมบัติเจริญ ชุด หงษ์ปีกหัก

<< < (2/3) > >>

สมภพ:

--- อ้างจาก: แจ๊ค ที่ พฤศจิกายน 08, 2016, 08:25:14 AM ---ขอบคุณมากครับ เข้ามาใหม่ ช่วงนี้ขอตอบกระทู้ บ่อยหน่อยนะครับ

--- End quote ---

ที่นี่ไม่มีกติกาอะไรมาก เข้ามาถึงตั้งกระทู้แนะนำตัวถือว่าผ่านด่านแรก ตอบกระทู้อย่างสร้างสรรค์ สุภาพ ตลกโปกฮากันบ้างไม่ว่ากัน แค่ 15 กระทู้ก็ได้รับสิทธิ์สูงสุดชองสมาชิกที่ไม่ได้เป็นทีมงานแล้ว ได้เข้าถึงห้องเพลงจากแผ่นเสียง (เพลงลูกทุ่งบ้านเพลงไทย) ที่บอกได้เลยว่ามีเยอะมาก เพลงแปลก เพลงหายาก เพลงที่คนอื่นเขาไม่ค่อยแจก คุณภาพเสียงก็ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่ แล้วที่สำคัญลิงค์เกือบทั้งหมดยังโหลดได้ตลอด สมาชิกระดับชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส ตอบได้วันละ 8 กระทู้ นะครับ

sadsay:
สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

ลูกหยี:
สุรพล สมบัติเจริญ  ชุด  หงษ์ปีกหัก ขอรับฟังจากแผ่นcd ด้วยนะครับ ขอบคุณลุงเฒ่า อ่างทองสำหรับบทเพลงครับ  :yenta4-emoticon-0102:

วรรณ์วิภา:
ขอขอบพระคุณ คุณลุงเฒ่า อ่างทองด้วยนะคะ

ลุงสุขใจปากช่อง:
สายอากาศสถานีวิทยุชุมชนของเราพังตั้งแต่เดือนธันวาปีที่แล้ว ป่านนี้ก็ยังไม่มีช่างมาซ่อม ผมก็เลยมีเวลาจัดระบบเพลงในคอมฯ ตอนนี้ก็ไล่ทยอยจัดประเภทเพลง นักร้อง ฯลฯ เตรียมให้บรรดาสว.ปากช่องฟังกันครับ ขอบพระคุณท่านผู้มอบมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version