หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

หญิงงอนชายง้อ - สุรพล สมบัติเจริญ คู่ สมศรี ม่วงศรเขียว

<< < (2/3) > >>

มดแดงซ่า:
ไม่เคยฟังมาก่อน เพิ่งฟังเป็นครั้งแรกครับ :09 เป็นเพลงที่หาฟังกันไม่ง่ายอย่างแน่นอนครับ :yenta4-emoticon-0043: ต้องขอร่วมรับฟังต่อท้ายขบวนด้วยคนครับ และต้องขอบคุณน้ำใจท่านลุงเฒ่า อ่างทอง อย่างมากครับที่สละเวลานำบทเพลงหาฟังยากมาแบ่งปันกันครับ :zxdrn:

ลุงเฒ่า อ่างทอง:
แก้ลิงค์แล้วครับ

จุกจัง ธวัชชัย สุภาอรรถ:
น่าสนใจครับย ฟังด้วยคนครับ :yenta4-emoticon-0020: :zxdrn:

test123:
ขอขอบคุณสำหรับเพลงที่นำมาแบ่งปัน นะครับ :58

จรกา:
ไม่ทราบว่าลิ้งค์ยังดีอยู่มั๊ย เช่นไรก็ต้องขอบพระคุณครับที่นำมาฝากกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version