เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญโทน พระไม่ทำ ชุด ไม่ได้โฆษณา

<< < (6/6)

Panmadoo:

--- อ้างจาก: ประสม  เมืองชล ที่ สิงหาคม 23, 2016, 12:19:39 AM ---บุญโทน  พระไม่ทำ ชุด ไม่ได้โฆษณา
01 บุญโทน  พระไม่ทำ – ไม่ได้โฆษณา
02 บุญโทน  พระไม่ทำ – แช็มป์โลกเขาทราย
03 บุญโทน  พระไม่ทำ –ไอ้ข่อย
04 บุญโทน  พระไม่ทำ -. มีสภรณ์ทิพย์
05 บุญโทน  พระไม่ทำ –สุดท้ายที่ร่มเกล้า
06 บุญโทน  พระไม่ทำ -  ดา ดา ดา
07 บุญโทน  พระไม่ทำ – ปั้นดินให้เป็นโอ่ง
08 บุญโทน  พระไม่ทำ – คนไทยนิสัยดี
09 บุญโทน  พระไม่ทำ – แด่ผู้มีพระคุณ
10 บุญโทน  พระไม่ทำ - โธ่ พ่อ

--- End quote ---

ขอบคุณครับตามหาอยู่เลย

joe:
ขอบคุณมากเลยครับ ชุดนี้จริงๆผมก็เคยมีเป็นเทป แต่ตอนนี้หาไม่เจอะแล้ว มาเจอที่นี่ดีใจมากกกกกกก ขอบคุณครับ

suchart1980:

--- อ้างจาก: ประสม  เมืองชล ที่ สิงหาคม 23, 2016, 12:19:39 AM ---บุญโทน  พระไม่ทำ ชุด ไม่ได้โฆษณา
01 บุญโทน  พระไม่ทำ – ไม่ได้โฆษณา
02 บุญโทน  พระไม่ทำ – แช็มป์โลกเขาทราย
04 บุญโทน  พระไม่ทำ -. มีสภรณ์ทิพย์
05 บุญโทน  พระไม่ทำ –สุดท้ายที่ร่มเกล้า
06 บุญโทน  พระไม่ทำ -  ดา ดา ดา
07 บุญโทน  พระไม่ทำ – ปั้นดินให้เป็นโอ่ง
08 บุญโทน  พระไม่ทำ – คนไทยนิสัยดี
09 บุญโทน  พระไม่ทำ – แด่ผู้มีพระคุณ

ขอดันโพสหน่อยครับ อยากได้ชุดนี้มากเลย ตามหามานาน ใครพอใจดีส่งไฟล์ให้หน่อยได้ไหมครับ สมาชิกใหม่ครับ 😊

สมภพ:

--- อ้างจาก: suchart1980 ที่ พฤศจิกายน 17, 2021, 07:00:39 PM ---

ขอดันโพสหน่อยครับ อยากได้ชุดนี้มากเลย ตามหามานาน ใครพอใจดีส่งไฟล์ให้หน่อยได้ไหมครับ สมาชิกใหม่ครับ 😊

เพลงชุดนี้ยังโหลดได้ปกติครับ แต่ตอนนี้คุณไปตั้งกระทู้แนะนำตัวก่อนนะครับ ถ้าคุณไม่ตั้งกระทู้แนะนำตัวภายใน 5 กระทู้แรก แบนเลยนะครับ คำแนะนำเบื้องต้นถูกส่งไปที่อีเมล์ของคุณตั้งแต่ก่อนที่จะอนุมัติสมาชิกแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version