สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สถานที่เที่ยวใน อำเภอปาย ทะเลหมอกหยุนไหลชุมชนจีนยูนาน ( บ้านสันติชล )

(1/1)

หนุ่มปาย:
วันนี้มาแนะนำสถานที่เที่ยวใน อำเภอปาย นั่นคือทะเลหมอกหยุนไหล ชุมชนจีนยูนาน ( สันติชล ) ซึ่งเป็นแหล่งท่องเที่ยว
ที่มีผู้คนชอบไปดูทะเลหมอกกัน ( หน้าหนาว ) โดยมีทั้งชาวไทยและชาวต่างประเทศมาชมมากมายและเป็นเสน่ห์ของ ปาย
อีกแห่งที่ดึงดูดนักท่องเที่ยวได้มากมายไม่เว้นแต่ละวัน หากท่านไดสนใจที่จะไปชมที่แห่งนี้ก็เตรียมตัวได้ ปลายฝนต้นหนาวเราเจอกันครับ

ไทเลย:
สวยมากครับ สักวันผมต้องได้ไปเที่ยวครับ :zxdrn:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version