เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญธรรม พระประโทน อัลบั้ม “ฟิตพอหรือยัง”(เทป)

<< < (4/5) > >>

ไชโย:
กลายเป็นเพลงค่อนข้างหายากไปเสียแล้ว สำหรับเพลงของบุญธรรม ขอเก็บเป็นความทรงจำครับ ขอบคุณครับ

กรไบเล่:
กลับมาหาเพลง บุญธรรม พระประโทน ชื่อเพลง ดาดาดา

แต่จำชื่ออัลบั่มไม่ได้ เคยมีคนลงผมโหลดเก็บไว้แต่ไฟล์หาย

Nooh:
 :tab_off: :tab_off: :tab_off: :tab_off:

สมภพ:

--- อ้างจาก: Nooh ที่ ตุลาคม 09, 2020, 09:35:02 AM --- :tab_off: :tab_off: :tab_off: :tab_off:

--- End quote ---

ตอบกระทู้แบบนี้ หมายความว่าไม่เคยอ่านคำแนะนำอะไรเลยนะครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
ชุดนี้เหมือนจะไม่เคยฟัง เพลงแนวนี้ฟังสนุกไปอีกแบบ ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version