เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

บุญธรรม พระประโทน อัลบั้ม “ฟิตพอหรือยัง”(เทป)

<< < (2/5) > >>

สุรชัย:
บุญธรรม  พระประโทน อัลบั้ม “ฟิตพอหรือยัง”(เทป) ขอฟังเพลงสนุกๆด้วยครับ

ลูกหยี:
เพลงของคุณบุญธรรม พระประโทน อัลบั้มนี้ ("ฟิตพอหรือยัง") ยังไม่เคยฟังมาก่อนเช่นกันครับ และปัจจุบันนี้ก็หาฟังยากจริงๆ ขอบคุณที่นำเพลงดีๆมาแบ่งปันครับ ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ

น้ำหนึ่ง:
 :teentob: :teentob: :teentob:  ไม่ค่อยจะมีเพลงแนว ๆ นี้สักเท่าไหร่  ขอเก็บไว้ฟังด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

ทับทิม:
ยังไม่เคยฟังมาก่อนเหมือนกันค่ะเพลงชุดนี้ ขอเก็บไปไว้ฟัง ขอบคุณค่ะ

ทรงอาจ:
เพลง ฮาๆ หาฟังยาก ครับ ทุกวันนี้ ขออนุญาตจัดเก็บทุกชุดเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version