สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องแนะแนว

แต่งเสียง

<< < (2/3) > >>

สายัณห์:
ละเอียดซะขนาดนี้จะถามอะไรอีกละครับพี่ เป็นคู่มือที่ดีเหมาะมากสำหรับใครที่จะลองแต่งเสียงดู

พีระ:
ขอบคุณมากครับพี่
ละเอียดยิบขนาดนี้ ต่อไปทำไม่ได้ให้มันรู้ไป
ปัญหามีอยู่อย่างเดียวเท่านั้น จะมีเวลาให้มันหรือเปล่า  :yenta4-emoticon-0043:

ทรงอาจ:
ขอบคุณครับ สำหรับความรู้

อาคม ดอนเมือง:

ขอขอบคุณ ท่านสมภพ ผมจบแล้ว(อ่านจบหลายรอบ)  ถึงสิ้นแวว ก็อยากเรียน แม้เวียนหัว
    หากเพลงไหน  ขัดเขิน  ยากเกินตัว    ผมขอมั่ว ส่งให้ท่าน รับงานไป อิ อิ
                                         :72

ลุงก้อง:
อธิบายละเอียดจนเข้าใจ ขอบคุณมากครับคุณลุง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version