สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

มารายงานตัวใหม่ครับ

(1/2) > >>

ตานพพร:
ชื่อนพพร เศรษฐจิตต์ครับ อายุ 67 ปี เมีย 3 (เลิกไป 2 คนที่3 passed away) โทร.0894249563 E.mail nsesthajitt@yah00.com รักธรรมชาติ รักเสียงเพลงลูกกรุง เกลียดการดูถูกเหยียดหยามคนจน พลัดหลงไปจากบ้านนี้พักใหญ่เพราะจำเลขที่บ้านไม่ได้ครับ คุณลือไปพบคนแก่ถือถุงปาสติค เดินโซเซอยู่ข้างทางเลยเรียกเข้ามาในบ้านตอนนี้อบอุ่นแล้วครับ เพราะอาหารดี ดนตรีไพเราะ 555.

ดาวเรือง:
ดีนะที่เจอครูลือซะก่อน... ม่ายงั้นหาทางกลับไม่ถูกแหงๆ

ขอต้อนรับพี่นพพรครับผม

ลือ:

"ร้อนๆ ...
                      ทานไรเย็นๆกันหน่อยไหมครับ"
ช่วงที่พี่นพพรเงียบไป น้องๆทุกคนบ่นคิดถึงพี่นพพรมากครับ...
    ผมนี้ เป็นคนขี้เกรงใจขึ้นสมอง ไม่กล้าโทรตาม...
         เกรงว่าพี่นพพรอาจอยากขอเงียบ นิ่งๆ สักพักมั้งครับ
  แต่พอโทรไป...กลายว่า เพราะบ้านหลังล่าสุด เปลี่ยนจากดอทคอม เป็นดอทเน็ต พี่นพพรเลยเข้าบ้านไม่ถูก
          เข้าทีไร ....เน็ตคอยแต่พาไปหลังเดิมตลอดเลย...

:61 :61 :61 :61

อธิปไตย:
มาต้อนรับลุงนพพรสู่บ้านเพลงไทยอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ :89 :89

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ พี่นพพร คืนสู่เหย้า ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย" บ้านที่แสนอบอุ่น และอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว เป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกัน
มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version