หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด สมาคมขี้เมา

(1/1)

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน  ชุด สมาคมขี้เมา

01 เพลิน  พรหมแดน – สมาคมขี้เมา
02 เพลิน  พรหมแดน - ลุงดีขี้เมา
03 เพลิน  พรหมแดน - ศิษย์หนุ่มกับครูสาว
04 เพลิน  พรหมแดน – รักข้ามรุ่น
05 เพลิน  พรหมแดน – แข่งหมา
06 เพลิน  พรหมแดน – กรรมของคนกรุงเทพ
07 เพลิน  พรหมแดน – แหยมย่องสาว
08 เพลิน  พรหมแดน – ตากับยาย
09 เพลิน  พรหมแดน – ตำรวจปวดหัว
10 เพลิน  พรหมแดน – คนบ๊องส์
11 เพลิน  พรหมแดน - แข่งภาษา
12 เพลิน  พรหมแดน – จดหมายจากคนยาก
13 เพลิน  พรหมแดน - หัวอกเสมียน
14 เพลิน  พรหมแดน - คืนหนึ่งในเกาหลี

สุรชัย:
เพลิน  พรหมแดน  ชุด สมาคมขี้เมา เพลงสนุกๆขอเก็บไว้ฟังครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
หัวอกเสมียนยังไม่เคยฟังสำหรับชุดนี้ ขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

น้องช่วย:
ขอบคุณมากครับ ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version