หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด ชมทุ่ง (ร้องใหม่ ดนตรีใหม่)

(1/1)

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด ชมทุ่ง (ร้องใหม่ ดนตรีใหม่)

01 ชมทุ่ง - เพลิน  พรหมแดน
02 บุญพี่ที่น้องรัก - เพลิน  พรหมแดน
03 จดหมายบรรยายรัก - เพลิน  พรหมแดน
04 มนต์รักชาวไร่ - เพลิน  พรหมแดน
05 วาสนายาจก - เพลิน  พรหมแดน
06 ให้พี่รวยเสียก่อน - เพลิน  พรหมแดน
07 เกษตรตัวอย่าง - เพลิน  พรหมแดน
08 บ้านผมอุดมดี - เพลิน  พรหมแดน
09 บ้านน้องดินดี - เพลิน  พรหมแดน
10 ผู้ใหญ่เริง - เพลิน  พรหมแดน
11 หัวอกเสมียน - เพลิน  พรหมแดน
12 เลิกกับเมีย - เพลิน  พรหมแดน

สุรชัย:
 เพลิน  พรหมแดน ชุด ชมทุ่ง (ร้องใหม่ ดนตรีใหม่) ขอฟังในแบบดนตรีใหม่ด้วยครับ

มิตร:
ผมเคยฟังเป็นดนตรีที่สนุกมากๆคล้ายเป็นดนตรีแบบเพลงโห่
แต่หาฟังไม่ได้แล้ว หาในกูเกิลก็ไม่ใช่

น้องช่วย:
ขอบคุณมากครับ ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

แก่นไท้:
เพลงลูกทุ่งเก่าฟังแล้วดีมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version