หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด โกนจุกสิงห์โต

(1/1)

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด โกนจุกสิงห์โต

01 เพลิน  พรหมแดน – โกนจุกสิงห์โต
02 เพลิน  พรหมแดน – เมียนานาชาติ
03 เพลิน  พรหมแดน – จอมเจ้าชู้
04 เพลิน  พรหมแดน – คนไม่กลัวเมีย
05 เพลิน  พรหมแดน – นางสาวคนสวย
06 เพลิน  พรหมแดน – รักไม่เอาเมาดีกว่า
07 เพลิน  พรหมแดน – ขอจนได้
08 เพลิน  พรหมแดน -  คุณแม่หัวใส
09 เพลิน  พรหมแดน – ดับเบิ้ลมั่ว
10 เพลิน  พรหมแดน – ข่าวสดๆ
11 เพลิน  พรหมแดน – ปลุกบ่อย
12 เพลิน  พรหมแดน – หมอเสน่ห์
13 เพลิน  พรหมแดน – ลูกเขยนักเลง
14 เพลิน  พรหมแดน - โฆษกทีเด็ด
15 เพลิน  พรหมแดน - ข้อยยังบ่พอ

นายน์:
ขอบคุณครับ สำหรับความงดงามจากใจ :yenta4-emoticon-0102:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_on:ชุดนี้น่าจะมีทั้งเพลงพูดและไม่พูด ขอบคุณครับพี่ประสม  :yenta4-emoticon-0020:

น้องช่วย:
ขอบคุณมากครับ ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
ของต้องลอง นักร้องเพลงพูด ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version