หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เพลิน พรหมแดน ชุด คนโคราช

(1/1)

ประสม เมืองชล:
เพลิน  พรหมแดน ชุด คนโคราช

01 เพลิน  พรหมแดน – คนโราช
02 เพลิน  พรหมแดน – สัตว์ประหลาด
03 เพลิน  พรหมแดน – คนขี้ลืม
04 เพลิน  พรหมแดน – ยุดประหยัด
05 เพลิน  พรหมแดน – เมืองนักปราชญ์
06 เพลิน  พรหมแดน - น้ำท่วมกรุงเทพ
07 เพลิน  พรหมแดน – ฟุตบอลมาราธอน
08 เพลิน  พรหมแดน – ยอมตายเพราะความบ๊ะ
09 เพลิน  พรหมแดน – อาจารย์ใบ้หาย
10  เพลิน  พรหมแดน – บ้องไฟตาอิน
11 เพลิน  พรหมแดน – ข่าวล่ามาเร็ว
12 เพลิน  พรหมแดน – คำอวยพรของกำนัน
13 เพลิน  พรหมแดน – ปาก
14 เพลิน  พรหมแดน – คดีพิสดาร
15 เพลิน  พรหมแดน – ไม่ถึงบางกอก
16 เพลิน  พรหมแดน - กระต่ายเพ้อ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ชุดนี้มีเทปอยู่ฟังสนุก ทีเดียวขอบคุณครับพี่ประสม เมืองชล

น้องช่วย:
ขอบคุณมากครับ ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version