หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

รักจริงหรือเล่น - ชาย เมืองสิงห์

<< < (2/2)

ลูกหยี:
ไม่เคยฟังเวอร์ชั่นของลุงชาย เมืองสิงห์ มาขอร่วมรับฟังด้วยครับกับเพลง "รักจริงหรือเล่น" ขอบคุณลุงเฒ่า อ่างทองมากครับสำหรับการแบ่งปัน  :yenta4-emoticon-0020:

สายัณห์:
ยุคไหนครับลุงเฒ่า ไม่เคยฟังเหมือนกันครับกับเวอร์ชั่นชาย เมืองสิงห์ ขอบคุณมากๆครับกับเพลงที่ไม่มีกับเขา

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ไม่เคยฟังเหมือนกัน สำหรับเพลงนี้ ขอบคุณครับ  :yenta4-emoticon-0020:

ดำ:
ขอฟังของพ่อชาย เมืองสิงห์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version