เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ถามหาคู่ - ศรชัย เมฆวิเชียร

<< < (2/2)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงนี้เพราะ ดีแนวจังหวะ ขอบคุณครับคุณลุงเฒ่า อ่างทอง  :yenta4-emoticon-0020:

สมภพ:

ไม่อยากได้เป็นคู่ อยากแบบที่มาเดี่ยวๆ เขาเรียกอะไรนะ  :yenta4-emoticon-0043: :yenta4-emoticon-0043: :tab_on:

ลุงนนท์:
ถ้าป่านนี้เนื้อคู่ยังไม่เกิดก็คงไม่ต้องรอแล้วแหละ เพลงนี้จังหวะสนุกดี ยังไม่เคยฟังมาก่อน ชอบครับ
ขอบคุณลุงเฒ่ามากครับ

จรกา:
เป็นอีกเพลงครับที่น่าจะยังไม่มี ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ที่นำบทเพลงเก่าหาฟังได้ยากมาฝากกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version