เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

รวมเพลงโห่ลูกทุ่ง [320 kbps]

(1/2) > >>

แจ๊ค:
01. บ้านนอกเข้ากรุง - เมืองมนต์ สมบัติเจริญ
02. ลูกทุ่ง - เมืองมนต์ สมบัติเจริญ
03. สวรรค์เมืองไทย - เมืองมนต์ สมบัติเจริญ
04. สุริยายอแสง - เมืองมนต์ สมบัติเจริญ
05. ชมทุ่ง - เพลิน พรหมแดน
06. วิมานบ้านนา - ชัย อนุชิต
07. กังวาลไพร - ชัยชนะ บุญนะโชติ
08. วิมานบ้านนา - ชัยชนะ บุญนะโชติ
09. พี่ทุยหน้าทื่อ - ทูล ทองใจ
10. ขี่ควายชมทุ่ง – กุงกาดิน
11. เขมรไล่ควาย - สุรพล สมบัติเจริญ
12. ควายหาย - สุรพล สมบัติเจริญ

สุรชัย:
รวมเพลงโห่ลูกทุ่ง สงสัยเพลง ควายหายกับ เขมรไล่ควาย มาอยู่ในชุดโห่ได้ไง ขอฟังครับ

สิทธิผล:
ขอขอบคุณมากๆ ครับ ผมชอบเพลงโห่มากๆ ครับ

คุณปาล์มTPz:
สุดยอดเพลงโห่ครับ ขอบคุณครับ

น้องพลอยใส:
ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ เป็นอัลบั้มทรงคุณค่าน่าฟังอีกหนึ่งชุด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version