เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ + น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ ชุดขันหมากมาแล้ว

<< < (2/3) > >>

เทพ27:
ขอบคุณมากๆ สำหรับบทเพลงที่นำมาแบ่งปันนะครับ

บ่าวเซียงป่อง:
ขอฟังเพลงน้ำผึ้งเมืองสุพรร :yenta4-emoticon-0020:

พรรุ่ง:
เพลงดี ผลงานเยี่ยมมาอีกแล้วคร้าบ ขอบพระคุณมากๆ

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :z7:
ไวพจน์ เพชรสุพรรณ + น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ ชุดขันหมากมาแล้ว เพลงเพราะน่าฟังทั้งนั้นครับ
 :z12:

ลุงสุขใจปากช่อง:
เพลงขันหมากชุดใหญ่นี่ต้องรับไปเปิดให้คนหมดสิทธิ์ฟังครับ อย่างน้อยก็มีความสุขได้ยินเพลงก็ยังดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version