เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ใช่แล้วพี่ - ยุพิน แพรทอง

(1/2) > >>

สมภพ:

เห็นเขาว่าหาที่เสียงดีไม่ค่อยเจอ เลยเอาเท่าทีมีอยู่มาฟอกสบู่ พรมน้ำหอมนิดหน่อย ลองฟังดูครับ

หนุ่มชาวเรือ:
 :yuri1:  มาหาคุ่ตามที่บอก  ขอบคุณครับ  เพราะเพลงมันคู่กัน

โชคดี:
เพลงคู๋ไม่มี มารับไปเข้าคู่ด้วยครับ  :tab_on: :tab_on:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงแก้เสีย ด้วย ขอบคุณครับปู่  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

บ่าวรักษ์:
ขอบคุณครับ เพลงร้องแก้ หาฟังยากมากครับ :yenta4-emoticon-0102:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version